Máy tạo ẩm siêu âm HUMAX HMU-18S

Máy tạo ẩm siêu âm HUMAX HMU-18S

Mã sản phẩm: HMU-18S
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ

TP.Hà Nội:

0906 066 638

TP.Hà Nội:

0902 226 358

TP.HCM:

0967 458 568

TP.HCM:

0902 226 359

TP.Hà Nội:

0906 066 638

TP.Hà Nội:

0902 226 358

TP.HCM:

0967 458 568

TP.HCM:

0902 226 359

Thông số sản phẩm

HUMAX HMU-18S – MÁY TẠO ẨM SIÊU ÂM 18KG/H, HẠT HƠI SIÊU NHỎ & ĐIỀU KHIỂN TỰ ĐỘNG

18KG/H – CÔNG NGHỆ SIÊU ÂM – HẠT HƠI KHOẢNG 1 MICRON – VẬN HÀNH ÊM – KHÔNG SINH NHIỆT – KIỂM SOÁT ĐỘ ẨM CHÍNH XÁC

⚡ CÔNG NGHỆ TẠO ẨM SIÊU ÂM – TẠO HƠI NHANH, HIỆU SUẤT CAO

HUMAX HMU-18S sử dụng công nghệ tạo ẩm siêu âm, giúp nhanh chóng tạo ra lượng hơi nước lớn để bổ sung độ ẩm cho không khí.

🌫️ Công nghệ siêu âm tạo ra các hạt hơi nước có đường kính chỉ khoảng 1 micron.

💨 Với kích thước siêu nhỏ, các hạt hơi nhanh chóng được hấp thụ vào không khí, hỗ trợ đáp ứng nhanh các yêu cầu về độ ẩm.

⚡ Đây là giải pháp phù hợp cho những môi trường cần tăng ẩm nhanh, hiệu quả và chủ động kiểm soát.

💧 CÔNG SUẤT TẠO ẨM 18KG/H – ĐÁP ỨNG NHU CẦU TĂNG ẨM CAO

HUMAX HMU-18S sở hữu công suất tạo ẩm lên tới 18KG/H, mang đến khả năng tạo ra lượng hơi lớn trong quá trình vận hành.

💨 Công suất cao giúp nhanh chóng bổ sung độ ẩm cho môi trường.

🌫️ Hạt hơi siêu nhỏ hỗ trợ quá trình phân tán và hấp thụ vào không khí.

⚙️ Với mức 18KG/H, HMU-18S phù hợp với những hệ thống cần khả năng tạo ẩm mạnh mẽ và ổn định.

🤫 VẬN HÀNH ÊM ÁI – KHÔNG GÂY TIẾNG ỒN KHÓ CHỊU

Một trong những ưu điểm đáng chú ý của công nghệ tạo ẩm siêu âm HUMAX là khả năng hoạt động êm, không ồn.

🤫 HMU-18S có thể tạo ra lượng hơi lớn mà vẫn hướng đến môi trường vận hành dễ chịu.

🏢 Văn phòng.

🏥 Bệnh viện.

🌱 Nhà kính.

🍄 Khu vực trồng nấm.

🏭 Nhà máy và các khu vực sản xuất.

Đây là lợi thế quan trọng đối với những hệ thống cần tạo ẩm thường xuyên nhưng vẫn yêu cầu hạn chế tiếng ồn.

❄️ HẠT HƠI KHOẢNG 1 MICRON – KHÔNG SINH NHIỆT

HUMAX HMU-18S tạo ra các hạt hơi nước có đường kính chỉ khoảng 1 micron.

🌫️ Hạt hơi siêu nhỏ giúp hơi ẩm nhanh chóng được hấp thụ vào không khí.

❄️ Đặc biệt, hơi nước tạo ra không sinh nhiệt, hỗ trợ hiệu quả làm mát.

Nhờ đặc điểm này, HMU-18S phù hợp với những môi trường cần bổ sung độ ẩm nhưng không muốn phát sinh thêm nhiệt trong quá trình tạo ẩm.

🧼 BỘ LỌC NƯỚC – HỖ TRỢ TẠO HƠI ẨM SẠCH

HUMAX HMU-18S được trang bị bộ lọc nước, giúp loại bỏ các tạp chất trong nguồn nước.

💧 Nguồn nước được lọc trước khi đưa vào quá trình tạo ẩm.

🌫️ Điều này hỗ trợ duy trì chất lượng hơi ẩm trong quá trình vận hành.

Máy có thể sử dụng nguồn cấp là nước tinh khiết và không yêu cầu nước phải có độ dẫn điện.

🧠 ĐIỀU KHIỂN TỰ ĐỘNG – CHỦ ĐỘNG DUY TRÌ ĐỘ ẨM CÀI ĐẶT

HUMAX HMU-18S được trang bị bộ điều khiển tự động, giúp kiểm soát độ ẩm theo mức cài đặt.

📉 Khi độ ẩm môi trường giảm xuống dưới mức đã cài đặt, máy sẽ tự động hoạt động.

📈 Khi độ ẩm không khí đạt đến mức cài đặt, máy sẽ tự động tắt.

🔄 Nhờ đó, quá trình tạo ẩm diễn ra chủ động hơn, giảm nhu cầu phải liên tục bật tắt thiết bị bằng tay.

💧 CẤP NƯỚC TỰ ĐỘNG – TIẾT KIỆM NƯỚC & NĂNG LƯỢNG

HUMAX HMU-18S được thiết kế với hệ thống đường ống cấp nước và thoát nước theo tiêu chuẩn.

🚰 Trang bị van cấp nước tự động, hỗ trợ quá trình vận hành thuận tiện.

💧 Thiết bị hướng đến khả năng tiết kiệm nước.

⚡ Đồng thời, máy được thiết kế để tiết kiệm năng lượng.

🔧 Máy ít hư hỏng và dễ bảo trì, phù hợp với nhu cầu sử dụng lâu dài.

🏗️ THÂN MÁY BỀN BỈ – KẾT CẤU CHẮC CHẮN

HUMAX HMU-series sử dụng thân máy bằng thép không gỉ hoặc thép sơn tĩnh điện, mang lại độ bền cao và tính thẩm mỹ.

💪 HMU-18S sở hữu kết cấu chắc chắn, phù hợp với những ứng dụng tạo ẩm chuyên nghiệp.

📐 Kích thước máy 650 x 780 x 520 mm.

⚖️ Khối lượng 60 kg.

Thiết kế chắc chắn giúp thiết bị phù hợp với các hệ thống tạo ẩm công suất cao.

🚰 HỆ THỐNG CẤP – THOÁT NƯỚC THEO TIÊU CHUẨN

HUMAX HMU-18S được thiết kế với hệ thống đường ống cấp nước và thoát nước theo tiêu chuẩn.

💧 Van cấp nước tự động hỗ trợ quá trình vận hành.

🚿 Hệ thống thoát nước được thiết kế đồng bộ.

⚙️ Thiết kế này giúp quá trình sử dụng thuận tiện hơn và hỗ trợ giảm thao tác thủ công trong quá trình vận hành.

🏭 ỨNG DỤNG RỘNG RÃI – PHÙ HỢP NHIỀU LĨNH VỰC

HUMAX HMU-18S có thể được ứng dụng trong nhiều lĩnh vực sản xuất và đời sống:

🖨️ In ấn

🪵 Sản xuất gỗ

📄 Sản xuất giấy

💊 Dược phẩm

🌱 Nhà kính trồng cây

🍄 Trồng nấm

🐄 Chăn nuôi

🍱 Sản xuất thực phẩm

❄️ Kho lạnh

🏥 Bệnh viện

🏢 Văn phòng

Một thiết bị tạo ẩm siêu âm công suất cao – nhiều môi trường ứng dụng – chủ động kiểm soát độ ẩm theo nhu cầu thực tế.

🔌 NGUỒN ĐIỆN 220V/50HZ/1PH – CÔNG SUẤT TIÊU THỤ 1.8KW

HUMAX HMU-18S sử dụng nguồn điện 220V/50Hz/1Ph với công suất tiêu thụ 1.8KW.

⚡ Kết hợp cùng công nghệ tạo ẩm siêu âm, thiết bị hướng đến khả năng vận hành hiệu quả và tiết kiệm năng lượng.

📏 KÍCH THƯỚC 650 X 780 X 520 MM – KHỐI LƯỢNG 60KG

HUMAX HMU-18S có kích thước 650 x 780 x 520 mm và khối lượng 60 kg.

📐 Kết cấu chắc chắn, phù hợp với một thiết bị tạo ẩm siêu âm công suất 18KG/H.

🏗️ Thiết kế hướng đến khả năng vận hành ổn định trong các môi trường sử dụng chuyên nghiệp.

🔥 VÌ SAO HUMAX HMU-18S ĐÁNG ĐỂ BẠN CÂN NHẮC?

💨 18KG/H – công suất tạo ẩm lớn, nhanh chóng bổ sung độ ẩm.

🌫️ Hạt hơi khoảng 1 micron – kích thước siêu nhỏ, nhanh chóng được hấp thụ.

🤫 Vận hành êm, không ồn – phù hợp nhiều môi trường.

❄️ Hơi nước không sinh nhiệt – hỗ trợ hiệu quả làm mát.

🧼 Bộ lọc nước – hỗ trợ tạo hơi ẩm sạch.

🧠 Điều khiển tự động – tự hoạt động và tự dừng theo độ ẩm cài đặt.

🚰 Van cấp nước tự động – hỗ trợ vận hành thuận tiện.

💧 Tiết kiệm nước và năng lượng.

🔧 Ít hư hỏng, dễ bảo trì.

🏭 Ứng dụng đa dạng – từ nhà máy, nhà kính, kho lạnh đến bệnh viện và văn phòng.

📋 THÔNG SỐ KỸ THUẬT HUMAX HMU-18S

Thông số

Chi tiết

Model

HMU-18S

Loại máy

Máy tạo ẩm siêu âm

Công suất tạo ẩm

18 kg/giờ

Nguồn điện

220V/50Hz/1Ph

Công suất tiêu thụ

1.8 kW

Đường kính - số ống hơi

Φ110 - 03 mm

Kích thước

650 x 780 x 520 mm

Khối lượng

60 kg

Thương hiệu

Humax

💙 HUMAX HMU-18S – 18KG/H, HẠT HƠI SIÊU NHỎ, VẬN HÀNH ÊM & KIỂM SOÁT ĐỘ ẨM TỰ ĐỘNG

Nếu bạn đang tìm kiếm một thiết bị tạo ẩm công suất 18KG/H, vận hành êm, không sinh nhiệt và có khả năng kiểm soát độ ẩm tự động, HUMAX HMU-18S là một lựa chọn đáng chú ý.

🔥 18KG/H CÔNG SUẤT TẠO ẨM

🌫️ HẠT HƠI KHOẢNG 1 MICRON

🤫 VẬN HÀNH ÊM ÁI, KHÔNG ỒN

❄️ HƠI NƯỚC KHÔNG SINH NHIỆT

🧠 ĐIỀU KHIỂN ĐỘ ẨM TỰ ĐỘNG

🧼 BỘ LỌC NƯỚC HỖ TRỢ TẠO HƠI ẨM SẠCH

💧 TIẾT KIỆM NƯỚC & NĂNG LƯỢNG

🔧 DỄ BẢO TRÌ, VẬN HÀNH ỔN ĐỊNH

📩 Đang cần giải pháp tạo ẩm cho nhà máy, nhà kính, kho lạnh, bệnh viện, văn phòng hoặc hệ thống sản xuất? Hãy liên hệ ngay để được tư vấn HUMAX HMU-18S phù hợp với nhu cầu thực tế!

🔥 HUMAX HMU-18S – 18KG/H CÔNG SUẤT TẠO ẨM, CÔNG NGHỆ SIÊU ÂM, HẠT HƠI SIÊU NHỎ, VẬN HÀNH ÊM ÁI, KIỂM SOÁT ĐỘ ẨM TỰ ĐỘNG.


Có thể bạn quan tâm
Máy dán thùng carton Hualian HCS-55AW  1

Máy dán thùng carton Hualian HCS-55AW

Máy dán thùng carton Hualian HCS-55AW  2

Máy dán thùng carton Hualian HCS-55AW

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng carton tự động Hualian HCS-655FW  1

Máy dán thùng carton tự động Hualian HCS-655FW

Máy dán thùng carton tự động Hualian HCS-655FW  2

Máy dán thùng carton tự động Hualian HCS-655FW

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co kèm buồng nhiệt dành cho tấm ván sàn BSF-5545LE + BS-4525 1

Máy đóng gói màng co kèm buồng nhiệt dành cho tấm ván sàn BSF-5545LE + BS-4525

Máy đóng gói màng co kèm buồng nhiệt dành cho tấm ván sàn BSF-5545LE + BS-4525 2

Máy đóng gói màng co kèm buồng nhiệt dành cho tấm ván sàn BSF-5545LE + BS-4525

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co nhiệt hoàn toàn bằng điện Hualian BSF-5640LG + BS-5030X 1

Máy đóng gói màng co nhiệt hoàn toàn bằng điện Hualian BSF-5640LG + BS-5030X

Máy đóng gói màng co nhiệt hoàn toàn bằng điện Hualian BSF-5640LG + BS-5030X 2

Máy đóng gói màng co nhiệt hoàn toàn bằng điện Hualian BSF-5640LG + BS-5030X

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói tự động dán cạnh bằng điện BSF-5545LD+BS-5030X 1

Máy đóng gói tự động dán cạnh bằng điện BSF-5545LD+BS-5030X

Máy đóng gói tự động dán cạnh bằng điện BSF-5545LD+BS-5030X 2

Máy đóng gói tự động dán cạnh bằng điện BSF-5545LD+BS-5030X

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói hút chân không và màng co tự động BSF-5640LG+BS-5030X 1

Máy đóng gói hút chân không và màng co tự động BSF-5640LG+BS-5030X

Máy đóng gói hút chân không và màng co tự động BSF-5640LG+BS-5030X 2

Máy đóng gói hút chân không và màng co tự động BSF-5640LG+BS-5030X

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động Hualian (kiểu chữ L) dùng cho thực phẩm BSF-5640LG/E + BS-4522 1

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động Hualian (kiểu chữ L) dùng cho thực phẩm BSF-5640LG/E + BS-4522

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động Hualian (kiểu chữ L) dùng cho thực phẩm BSF-5640LG/E + BS-4522 2

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động Hualian (kiểu chữ L) dùng cho thực phẩm BSF-5640LG/E + BS-4522

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co tự động hiệu suất cao thế hệ mới Hualian HWS-50C 1

Máy đóng gói màng co tự động hiệu suất cao thế hệ mới Hualian HWS-50C

Máy đóng gói màng co tự động hiệu suất cao thế hệ mới Hualian HWS-50C 2

Máy đóng gói màng co tự động hiệu suất cao thế hệ mới Hualian HWS-50C

Giá: Liên hệ

Máy dán cạnh tự động tốc độ cao dành cho rau củ BSF-5545LD 1

Máy dán cạnh tự động tốc độ cao dành cho rau củ BSF-5545LD

Máy dán cạnh tự động tốc độ cao dành cho rau củ BSF-5545LD 2

Máy dán cạnh tự động tốc độ cao dành cho rau củ BSF-5545LD

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co chữ L (dán cạnh) dành cho sản phẩm nhỏ, có màn hình cảm ứng BSF-5640LG 1

Máy đóng gói màng co chữ L (dán cạnh) dành cho sản phẩm nhỏ, có màn hình cảm ứng BSF-5640LG

Máy đóng gói màng co chữ L (dán cạnh) dành cho sản phẩm nhỏ, có màn hình cảm ứng BSF-5640LG 2

Máy đóng gói màng co chữ L (dán cạnh) dành cho sản phẩm nhỏ, có màn hình cảm ứng BSF-5640LG

Giá: Liên hệ

Máy dán kín cạnh tự động dùng nhiệt cho hộp BSF-5545LE 1

Máy dán kín cạnh tự động dùng nhiệt cho hộp BSF-5545LE

Máy dán kín cạnh tự động dùng nhiệt cho hộp BSF-5545LE 2

Máy dán kín cạnh tự động dùng nhiệt cho hộp BSF-5545LE

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co tự động BSF-6030XI + BS-6040L 1

Máy đóng gói màng co tự động BSF-6030XI + BS-6040L

Máy đóng gói màng co tự động BSF-6030XI + BS-6040L 2

Máy đóng gói màng co tự động BSF-6030XI + BS-6040L

Giá: Liên hệ

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động (dạng tay áo/ống) cho chai nước BSF-6030XI + BS-6040L 1

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động (dạng tay áo/ống) cho chai nước BSF-6030XI + BS-6040L

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động (dạng tay áo/ống) cho chai nước BSF-6030XI + BS-6040L 2

Máy đóng gói màng co nhiệt tự động (dạng tay áo/ống) cho chai nước BSF-6030XI + BS-6040L

Giá: Liên hệ

Hệ thống phun sương di động Kolner KN-5 1

Hệ thống phun sương di động Kolner KN-5

Hệ thống phun sương di động Kolner KN-5 2

Hệ thống phun sương di động Kolner KN-5

Giá: Liên hệ

Hệ thống phun sương áp suất cao Kolner KN3-4-1-ZC/KN3-2-1-ZC 1

Hệ thống phun sương áp suất cao Kolner KN3-4-1-ZC/KN3-2-1-ZC

Hệ thống phun sương áp suất cao Kolner KN3-4-1-ZC/KN3-2-1-ZC 2

Hệ thống phun sương áp suất cao Kolner KN3-4-1-ZC/KN3-2-1-ZC

Giá: Liên hệ

Hệ thống phun sương lưu lượng cao Kolner KN3-4-1.5-FN/KN3-30-5.5-ZC 1

Hệ thống phun sương lưu lượng cao Kolner KN3-4-1.5-FN/KN3-30-5.5-ZC

Hệ thống phun sương lưu lượng cao Kolner KN3-4-1.5-FN/KN3-30-5.5-ZC 2

Hệ thống phun sương lưu lượng cao Kolner KN3-4-1.5-FN/KN3-30-5.5-ZC

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực 500 bar cho ngành hàng hải Kolner KN500 1

Máy phun rửa áp lực 500 bar cho ngành hàng hải Kolner KN500

Máy phun rửa áp lực 500 bar cho ngành hàng hải Kolner KN500 2

Máy phun rửa áp lực 500 bar cho ngành hàng hải Kolner KN500

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực cực cao 1000 Bar dùng cho hàng hải Kolner KN231000U 1

Máy phun rửa áp lực cực cao 1000 Bar dùng cho hàng hải Kolner KN231000U

Máy phun rửa áp lực cực cao 1000 Bar dùng cho hàng hải Kolner KN231000U 2

Máy phun rửa áp lực cực cao 1000 Bar dùng cho hàng hải Kolner KN231000U

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực cao 250 Bar dùng trong hàng hải Kolner KN250 1

Máy phun rửa áp lực cao 250 Bar dùng trong hàng hải Kolner KN250

Máy phun rửa áp lực cao 250 Bar dùng trong hàng hải Kolner KN250 2

Máy phun rửa áp lực cao 250 Bar dùng trong hàng hải Kolner KN250

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực cực cao 600 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2160 1

Máy phun rửa áp lực cực cao 600 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2160

Máy phun rửa áp lực cực cao 600 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2160 2

Máy phun rửa áp lực cực cao 600 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2160

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực cực cao 500 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2150 1

Máy phun rửa áp lực cực cao 500 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2150

Máy phun rửa áp lực cực cao 500 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2150 2

Máy phun rửa áp lực cực cao 500 Bar dùng cho tàu biển Kolner KN2150

Giá: Liên hệ

Máy phun nước áp lực cao 100Mpa dùng trên biển Kolner KN21100U 1

Máy phun nước áp lực cao 100Mpa dùng trên biển Kolner KN21100U

Máy phun nước áp lực cao 100Mpa dùng trên biển Kolner KN21100U 2

Máy phun nước áp lực cao 100Mpa dùng trên biển Kolner KN21100U

Giá: Liên hệ

Máy phun nước áp suất 150Mpa Kolner KN21150 1

Máy phun nước áp suất 150Mpa Kolner KN21150

Máy phun nước áp suất 150Mpa Kolner KN21150 2

Máy phun nước áp suất 150Mpa Kolner KN21150

Giá: Liên hệ

Máy phun nước áp suất cao Kolner KN1500N 1

Máy phun nước áp suất cao Kolner KN1500N

Máy phun nước áp suất cao Kolner KN1500N 2

Máy phun nước áp suất cao Kolner KN1500N

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN150-13 1

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN150-13

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN150-13 2

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN150-13

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN200-15 1

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN200-15

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN200-15 2

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy dầu diesel Kolner KN200-15

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN500-15 1

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN500-15

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN500-15 2

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN500-15

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN280-18 1

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN280-18

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN280-18 2

Máy phun rửa áp lực nước nóng lạnh chạy bằng dầu diesel Kolner KN280-18

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN300-18 1

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN300-18

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN300-18 2

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN300-18

Giá: Liên hệ

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN200-21 1

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN200-21

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN200-21 2

Máy phun rửa áp lực nước nóng điện Kolner KN200-21

Giá: Liên hệ

0902 226 359