Tủ trưng bày đứng 1500mm Well-Kool SWKR1500SD
Mã sản phẩm: SWKR1500SD
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ
TP.Hà Nội:
TP.Hà Nội:
TP.HCM:
TP.HCM:
Thông số sản phẩm
Tủ trưng bày đứng 1500 mm WELL-KOOL SWKR1500SD là giải pháp tối ưu cho các cửa tiệm, siêu thị, và các không gian yêu cầu bảo quản thực phẩm trong môi trường kiểm soát nhiệt độ chặt chẽ. Với thiết kế hiện đại và công nghệ tiên tiến, tủ này không chỉ mang lại hiệu quả làm lạnh vượt trội mà còn giúp trưng bày sản phẩm một cách chuyên nghiệp và thu hút.
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
Model
SWKR1500SD
Thương hiệu
Well-Kool
Kích thước
1500 x 690+100 x 1980 mm
Nguồn điện
220V / 50Hz / 1P
Dải nhiệt độ
2~8°C