Tủ khử trùng sóng ánh sáng thông minh tuần hoàn khí nóng CHINENG CN-CN-RTP910-920C

Tủ khử trùng sóng ánh sáng thông minh tuần hoàn khí nóng CHINENG CN-CN-RTP910-920C

Mã sản phẩm: CN-CN-RTP910-920C
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ

TP.Hà Nội:

0906 066 638

TP.Hà Nội:

0902 226 358

TP.HCM:

0967 458 568

TP.HCM:

0902 226 359

Thông số sản phẩm

TỦ KHỬ TRÙNG SÓNG ÁNH SÁNG THÔNG MINH TUẦN HOÀN KHÍ NÓNG CHINENG CN-CN-RTP910-920C – DUNG TÍCH 620L, KHỬ KHUẨN HIỆU QUẢ CHO BẾP ĂN CHUYÊN NGHIỆP

Trong môi trường nhà hàng, khách sạn, bệnh viện, trường học hay bếp ăn tập thể, mỗi ngày có hàng trăm bộ chén đĩa, khay inox, ly tách và dụng cụ chế biến cần được khử trùng theo tiêu chuẩn vệ sinh nghiêm ngặt. Chỉ rửa sạch bằng nước là chưa đủ để loại bỏ hoàn toàn vi khuẩn và các tác nhân gây hại còn bám trên bề mặt.

Tủ khử trùng sóng ánh sáng thông minh tuần hoàn khí nóng CHINENG CN-CN-RTP910-920C được thiết kế nhằm đáp ứng nhu cầu khử trùng số lượng lớn với hiệu quả cao. Thiết bị tích hợp công nghệ sóng ánh sáng thông minh, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ cao và hệ thống tuần hoàn khí nóng 720°, giúp làm sạch, sấy khô và bảo quản dụng cụ trong điều kiện tối ưu.

Với dung tích 620L, công suất 1870W, thiết kế hai khoang rộng rãi cùng hệ thống kệ 5 tầng, CHINENG CN-CN-RTP910-920C là lựa chọn lý tưởng cho các đơn vị cần năng suất lớn nhưng vẫn đảm bảo tiết kiệm điện và vận hành ổn định.


🌟 CÔNG NGHỆ KHỬ TRÙNG THÔNG MINH – BẢO VỆ AN TOÀN THỰC PHẨM TOÀN DIỆN

CHINENG CN-CN-RTP910-920C ứng dụng nhiều công nghệ hiện đại trong cùng một thiết bị, giúp nâng cao hiệu quả khử khuẩn và tối ưu quá trình vận hành.

🌀 Hệ thống tuần hoàn khí nóng 720°

Quạt đối lưu công suất cao liên tục luân chuyển khí nóng bên trong khoang tủ.

🔥 Nhiệt lượng được phân bổ đồng đều đến mọi vị trí giúp:

💠 Khử trùng toàn diện

💠 Làm khô nhanh chóng

💠 Không còn điểm chết nhiệt

💠 Giữ dụng cụ luôn sạch và khô ráo


💡 Công nghệ sóng ánh sáng thông minh

Thiết bị sử dụng công nghệ Light Wave Disinfection kết hợp với khí nóng tuần hoàn để nâng cao hiệu quả làm sạch và hỗ trợ bảo quản dụng cụ trong điều kiện vệ sinh tối ưu.

Sự kết hợp này giúp:

✨ Tăng hiệu quả khử trùng

✨ Hạn chế vi khuẩn phát triển

✨ Duy trì môi trường sạch khuẩn sau khi khử trùng

✨ Giảm nguy cơ nhiễm khuẩn chéo


🌡️ Ba mức nhiệt linh hoạt

CHINENG CN-CN-RTP910-920C cho phép lựa chọn nhiều chế độ nhiệt phù hợp với từng loại dụng cụ.

🔥 70°C

Thích hợp sấy khô và bảo quản.

🔥 110°C

Khử trùng nhiệt độ trung bình.

🔥 125°C

Khử trùng nhiệt độ cao, tăng cường khả năng tiêu diệt vi khuẩn.

Việc điều chỉnh nhiệt độ linh hoạt giúp tối ưu hiệu quả sử dụng cho nhiều loại vật liệu như inox, melamine, sứ và thủy tinh.


🚀 DUNG TÍCH LỚN 620L – ĐÁP ỨNG NHU CẦU KHỬ TRÙNG LIÊN TỤC

Với dung tích 620L, thiết bị đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng tại các khu bếp có lưu lượng dụng cụ lớn.

📦 Có thể khử trùng cùng lúc:

🍽️ Chén, bát, đĩa

🥄 Dao, muỗng, nĩa

🍱 Khay inox

🥣 Khay Melamine

☕ Ly, cốc, tách

🥢 Dụng cụ phục vụ bếp

Thiết kế hai khoang chứa rộng rãi giúp phân loại dụng cụ dễ dàng, nâng cao hiệu suất làm việc và giảm số lần vận hành.


🦠 HIỆU QUẢ DIỆT KHUẨN LÊN ĐẾN 99,99%

CHINENG CN-CN-RTP910-920C mang đến khả năng khử khuẩn vượt trội nhờ sự kết hợp của nhiều công nghệ hiện đại.

✨ Hiệu quả diệt khuẩn lên đến 99,99%

✨ Khử trùng đồng đều toàn bộ khoang tủ

✨ Hạn chế vi khuẩn và nấm mốc

✨ Loại bỏ hơi ẩm còn sót lại

✨ Giữ dụng cụ luôn sạch sẽ trước khi sử dụng

Đây là giải pháp phù hợp cho các đơn vị hướng đến tiêu chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm và nâng cao chất lượng phục vụ.


🏆 THIẾT KẾ INOX CAO CẤP – BỀN BỈ CHO MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP

CHINENG CN-CN-RTP910-920C được chế tạo với kết cấu chắc chắn, phù hợp cho môi trường làm việc liên tục.

Thân máy inox không nhiễm từ

🔹 Chống gỉ sét

🔹 Chống ăn mòn

🔹 Chống bám vân tay

🔹 Dễ vệ sinh

🔹 Giữ vẻ ngoài luôn sáng đẹp


❄️ Foam cách nhiệt dày

Lớp cách nhiệt chất lượng cao giúp:

⚡ Tiết kiệm điện năng

🌡️ Giữ nhiệt ổn định

🛡️ Tăng độ an toàn

🌱 Hạn chế thất thoát nhiệt ra môi trường


🗄️ Kệ chứa 5 tầng tiện lợi

Tủ được trang bị:

📌 04 khay nông

📌 01 khay sâu

Thiết kế khoa học giúp:

✨ Tối ưu diện tích lưu trữ

✨ Phân loại dụng cụ dễ dàng

✨ Thuận tiện khi sắp xếp và lấy ra sử dụng


⚙️ ĐIỀU KHIỂN THÔNG MINH – VẬN HÀNH NHANH CHÓNG

Thiết bị sở hữu bảng điều khiển trực quan, dễ sử dụng.

⏰ Hẹn giờ từ 0 – 90 phút

🌡️ Điều chỉnh nhiệt độ linh hoạt

🎛️ Thao tác đơn giản

🚀 Không yêu cầu đào tạo kỹ thuật chuyên sâu.


💎 ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA CHINENG CN-CN-RTP910-920C

✨ Công nghệ sóng ánh sáng thông minh

🌀 Hệ thống tuần hoàn khí nóng 720°

🌡️ Ba mức nhiệt 70°C – 110°C – 125°C

🦠 Hiệu quả diệt khuẩn lên đến 99,99%

📦 Dung tích lớn 620L

🗄️ Kệ 5 tầng tiện lợi

⚡ Công suất 1870W

🛡️ Thân máy inox chống bám vân tay

❄️ Foam cách nhiệt dày tiết kiệm điện

🎛️ Điều khiển thông minh, dễ vận hành


🏢 ỨNG DỤNG TRONG NHIỀU MÔ HÌNH KINH DOANH

🏨 Khách sạn

🍽️ Nhà hàng

🏫 Trường học

🏥 Bệnh viện

🏢 Canteen doanh nghiệp

🏭 Nhà máy

🍱 Bếp ăn tập thể

🥡 Trung tâm chế biến thực phẩm


📋 THÔNG SỐ KỸ THUẬT TỦ KHỬ TRÙNG CHINENG CN-CN-RTP910-920C

Thông số kỹ thuật

Chi tiết

Tên sản phẩm

Tủ khử trùng sóng ánh sáng thông minh tuần hoàn khí nóng

Model sản phẩm

CN-CN-RTP910-920C

Thương hiệu

CHINENG

Dung tích

620L

Công suất

1870W

Điện áp

220V

Kích thước ngoài (DxRxC)

1160 × 500 × 1850 mm

Kích thước bên trong (DxRxC)

(510 × 410 × 1322) × 2 mm

Nhiệt độ khử trùng

70°C / 110°C / 125°C

Phương pháp khử trùng

Nhiệt độ trung bình + nhiệt độ cao + tuần hoàn khí nóng

Công nghệ

Sóng ánh sáng thông minh kết hợp tuần hoàn khí nóng

Kệ chứa

5 tầng (4 khay nông + 1 khay sâu)

Chất liệu thân máy

Inox không nhiễm từ, chống bám vân tay

Điều chỉnh nhiệt độ

Điều chỉnh thời gian

Có (0 – 90 phút)

Hiệu quả diệt khuẩn

Lên đến 99,99%

Chức năng

Khử trùng, sấy khô, bảo quản dụng cụ

Giá bán

Vui lòng liên hệ tư vấn


⭐ VÌ SAO CHINENG CN-CN-RTP910-920C LÀ LỰA CHỌN ĐÁNG ĐẦU TƯ?

Không chỉ là thiết bị khử trùng, CHINENG CN-CN-RTP910-920C còn giúp doanh nghiệp:

🚀 Nâng cao tiêu chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm

🚀 Tăng năng suất xử lý dụng cụ mỗi ngày

🚀 Tiết kiệm chi phí nhân công

🚀 Rút ngắn thời gian vận hành

🚀 Bảo quản dụng cụ luôn sạch và khô ráo

🚀 Nâng cao hình ảnh chuyên nghiệp cho khu bếp


📞 LIÊN HỆ NGAY ĐỂ NHẬN BÁO GIÁ ƯU ĐÃI

Đừng để quy trình khử trùng trở thành điểm hạn chế trong hoạt động kinh doanh của bạn.

🔥 Đầu tư ngay Tủ khử trùng sóng ánh sáng thông minh tuần hoàn khí nóng CHINENG CN-CN-RTP910-920C để tối ưu quy trình vệ sinh, nâng cao chất lượng phục vụ và đáp ứng các tiêu chuẩn an toàn thực phẩm hiện đại.

☎️ Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết, nhận báo giá ưu đãi mới nhất và lựa chọn giải pháp khử trùng CHINENG phù hợp nhất cho nhà hàng, khách sạn, trường học, bệnh viện hoặc hệ thống bếp công nghiệp của bạn!


Có thể bạn quan tâm
Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D 1

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D 2

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050 1

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050 2

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16  1

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16  2

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755 1

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755 2

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C  1

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C  2

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T   1

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T   2

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P 1

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P 2

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306  1

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306  2

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330  1

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330  2

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động dành cho chai nhựa, thủy tinh, hình tròn, dẹt, đa hình dạng LT-T703   1

Máy dán nhãn tự động dành cho chai nhựa, thủy tinh, hình tròn, dẹt, đa hình dạng LT-T703

Máy dán nhãn tự động dành cho chai nhựa, thủy tinh, hình tròn, dẹt, đa hình dạng LT-T703   2

Máy dán nhãn tự động dành cho chai nhựa, thủy tinh, hình tròn, dẹt, đa hình dạng LT-T703

Giá: Liên hệ

Máy dán hộp carton với keo nhiệt 1

Máy dán hộp carton với keo nhiệt

Máy dán hộp carton với keo nhiệt 2

Máy dán hộp carton với keo nhiệt

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai lọ LT-SL130D  1

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai lọ LT-SL130D

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai lọ LT-SL130D  2

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai lọ LT-SL130D

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động LT-BL160  1

Máy dán nhãn tự động LT-BL160

Máy dán nhãn tự động LT-BL160  2

Máy dán nhãn tự động LT-BL160

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn để bàn có bề mặt phẳng LT-TJ300 1

Máy dán nhãn để bàn có bề mặt phẳng LT-TJ300

Máy dán nhãn để bàn có bề mặt phẳng LT-TJ300 2

Máy dán nhãn để bàn có bề mặt phẳng LT-TJ300

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động để bàn LT-150F  1

Máy dán nhãn tự động để bàn LT-150F

Máy dán nhãn tự động để bàn LT-150F  2

Máy dán nhãn tự động để bàn LT-150F

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn bán tự động LT-TB10 1

Máy dán nhãn bán tự động LT-TB10

Máy dán nhãn bán tự động LT-TB10 2

Máy dán nhãn bán tự động LT-TB10

Giá: Liên hệ

Máy gập nắp và dán thùng carton tự động MK-AS923 1

Máy gập nắp và dán thùng carton tự động MK-AS923

Máy gập nắp và dán thùng carton tự động MK-AS923 2

Máy gập nắp và dán thùng carton tự động MK-AS923

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động ngang LT-H300  1

Máy dán nhãn tự động ngang LT-H300

Máy dán nhãn tự động ngang LT-H300  2

Máy dán nhãn tự động ngang LT-H300

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn thủ công cho chai lọ hình trụ LT-L100 1

Máy dán nhãn thủ công cho chai lọ hình trụ LT-L100

Máy dán nhãn thủ công cho chai lọ hình trụ LT-L100 2

Máy dán nhãn thủ công cho chai lọ hình trụ LT-L100

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn khí nén LT-190III  1

Máy dán nhãn khí nén LT-190III

Máy dán nhãn khí nén LT-190III  2

Máy dán nhãn khí nén LT-190III

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động cho bề mặt phẳng LT-300 1

Máy dán nhãn tự động cho bề mặt phẳng LT-300

Máy dán nhãn tự động cho bề mặt phẳng LT-300 2

Máy dán nhãn tự động cho bề mặt phẳng LT-300

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai, lọ hình tròn CX-DCT 1

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai, lọ hình tròn CX-DCT

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai, lọ hình tròn CX-DCT 2

Máy dán nhãn tự động dùng cho chai, lọ hình tròn CX-DCT

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng carton tự động AS223 1

Máy dán thùng carton tự động AS223

Máy dán thùng carton tự động AS223 2

Máy dán thùng carton tự động AS223

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động cho chai thuỷ tinh, nhựa và lon LT-220  1

Máy dán nhãn tự động cho chai thuỷ tinh, nhựa và lon LT-220

Máy dán nhãn tự động cho chai thuỷ tinh, nhựa và lon LT-220  2

Máy dán nhãn tự động cho chai thuỷ tinh, nhựa và lon LT-220

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động bề mặt phẳng LT-703   1

Máy dán nhãn tự động bề mặt phẳng LT-703

Máy dán nhãn tự động bề mặt phẳng LT-703   2

Máy dán nhãn tự động bề mặt phẳng LT-703

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn bán tự động cho chai tròn LT-50D  1

Máy dán nhãn bán tự động cho chai tròn LT-50D

Máy dán nhãn bán tự động cho chai tròn LT-50D  2

Máy dán nhãn bán tự động cho chai tròn LT-50D

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn bán tự động cho trai, lọ tròn LT-80  1

Máy dán nhãn bán tự động cho trai, lọ tròn LT-80

Máy dán nhãn bán tự động cho trai, lọ tròn LT-80  2

Máy dán nhãn bán tự động cho trai, lọ tròn LT-80

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn chai tròn nằm ngang tự động LT-300D 1

Máy dán nhãn chai tròn nằm ngang tự động LT-300D

Máy dán nhãn chai tròn nằm ngang tự động LT-300D 2

Máy dán nhãn chai tròn nằm ngang tự động LT-300D

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn chai tròn tự động DR-120A 1

Máy dán nhãn chai tròn tự động DR-120A

Máy dán nhãn chai tròn tự động DR-120A 2

Máy dán nhãn chai tròn tự động DR-120A

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn phẳng tự động để bàn LT-160 1

Máy dán nhãn phẳng tự động để bàn LT-160

Máy dán nhãn phẳng tự động để bàn LT-160 2

Máy dán nhãn phẳng tự động để bàn LT-160

Giá: Liên hệ

0902 226 359