Máy hàn miệng túi chữ L thẳng đứng FL-5545TBD

Máy hàn miệng túi chữ L thẳng đứng FL-5545TBD

Mã sản phẩm: FL-5545TBD
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ

TP.Hà Nội:

0906 066 638

TP.Hà Nội:

0902 226 358

TP.HCM:

0967 458 568

TP.HCM:

0902 226 359

Thông số sản phẩm

FL-5545TBD – MÁY HÀN MIỆNG TÚI CHỮ L THẲNG ĐỨNG THẾ HỆ MỚI CHO DÂY CHUYỀN ĐÓNG GÓI CHUYÊN NGHIỆP

Trong thời đại sản xuất hiện đại, tốc độ không còn là lợi thế – mà là điều bắt buộc. Doanh nghiệp nào tối ưu được đóng gói, doanh nghiệp đó dẫn đầu thị trường.

Và FL-5545TBD chính là một trong những giải pháp đóng gói được thiết kế để tạo ra lợi thế đó:
👉 Nhanh hơn
👉 Ổn định hơn
👉 Thẩm mỹ hơn


⚡ HIỆU SUẤT ỔN ĐỊNH – 15 ĐẾN 20 SẢN PHẨM/PHÚT

🚀 TỐC ĐỘ ĐÁP ỨNG DÂY CHUYỀN CÔNG NGHIỆP

✔️ 15–20 sản phẩm/phút
✔️ Băng tải tốc độ 0–23 m/phút
✔️ Hoạt động liên tục trong môi trường sản xuất lớn

👉 Giúp doanh nghiệp tăng sản lượng mà không cần mở rộng nhân sự


🧠 THIẾT KẾ THẲNG ĐỨNG – TỐI ƯU KHÔNG GIAN NHÀ XƯỞNG

📦 GIẢI PHÁP CHO DÂY CHUYỀN GỌN GÀNG

✔️ Thiết kế đứng tiết kiệm diện tích
✔️ Dễ tích hợp vào dây chuyền hiện có
✔️ Phù hợp nhà máy không gian hạn chế

👉 Tối ưu layout nhà xưởng và tăng hiệu quả vận hành


🔧 CÔNG NGHỆ HÀN CHỮ L CHUẨN CÔNG NGHIỆP

💨 HÀN CHÍNH XÁC – CẮT GỌN – BAO BÌ ĐẸP

✔️ Đường hàn chữ L sắc nét, không lỗi
✔️ Màng co ôm sát sản phẩm
✔️ Tăng tính thẩm mỹ khi trưng bày

👉 Bao bì đẹp hơn = giá trị sản phẩm cao hơn


⚙️ VẬN HÀNH ỔN ĐỊNH – DỄ DÀNG TRIỂN KHAI

🧩 THIẾT KẾ THÂN THIỆN NGƯỜI DÙNG

✔️ Giao diện điều khiển đơn giản
✔️ Dễ đào tạo nhân sự mới
✔️ Vận hành ổn định trong ca dài

👉 Giảm thời gian đào tạo, tăng hiệu suất vận hành


💨 HỆ THỐNG KHÍ NÉN 6.0–8.0 kg/cm²

✔️ Lực ép ổn định
✔️ Đường hàn chắc chắn, không hở mép
✔️ Tăng độ chính xác khi đóng gói liên tục


📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT FL-5545TBD

Hạng mục

Thông số

Model

FL-5545TBD

Kích thước máy

1913 × 1477 × 1363 mm

Kích thước đóng gói tối đa

Dài + Cao < 500 mmRộng + Cao < 400 mmCao < 180 mm

Tốc độ đóng gói

15 – 20 sản phẩm/phút

Tốc độ băng tải

0 – 23 m/phút

Nguồn điện

1 pha 220V – 50Hz

Công suất

2.8 kW

Áp suất khí nén

6.0 – 8.0 kg/cm²

Đường ống khí

Φ10 mm

Chiều cao làm việc

850 mm

Màng sử dụng

POF (0.019 – 0.03 mm)

Trọng lượng

225 kg


✨ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA FL-5545TBD

🚀 1. TỐC ĐỘ ỔN ĐỊNH CHO SẢN XUẤT LIÊN TỤC

✔️ 15–20 sản phẩm/phút
✔️ Phù hợp dây chuyền vừa và lớn
✔️ Duy trì hiệu suất ổn định lâu dài


📦 2. BAO BÌ CHUYÊN NGHIỆP – TĂNG GIÁ TRỊ SẢN PHẨM

✔️ Màng co đẹp, ôm sát
✔️ Đường hàn sắc nét
✔️ Hình ảnh sản phẩm chuyên nghiệp hơn


🔧 3. VẬN HÀNH LINH HOẠT – ÍT LỖI

✔️ Cấu trúc máy ổn định
✔️ Điều khiển dễ thao tác
✔️ Ít lỗi kỹ thuật trong vận hành dài hạn


💰 4. TIẾT KIỆM CHI PHÍ DOANH NGHIỆP

✔️ Giảm nhân công đóng gói
✔️ Giảm lỗi bao bì
✔️ Tối ưu vật liệu màng co


🏭 ỨNG DỤNG RỘNG RÃI TRONG NHIỀU NGÀNH

FL-5545TBD phù hợp cho:

🍱 Thực phẩm – đồ uống
💊 Dược phẩm – thực phẩm chức năng
💄 Mỹ phẩm – chăm sóc cá nhân
📦 Thương mại điện tử – logistics
📚 Văn phòng phẩm – sách
🎁 Quà tặng – sản phẩm tiêu dùng
🔌 Điện tử – linh kiện


💡 VÌ SAO DOANH NGHIỆP NÊN CHỌN FL-5545TBD?

🔥 Tối ưu tốc độ đóng gói
📦 Nâng cao chất lượng bao bì
⚙️ Dễ tích hợp dây chuyền hiện có
💰 Giảm chi phí vận hành dài hạn
📈 Tăng năng lực cạnh tranh


🎯 KẾT LUẬN – GIẢI PHÁP ĐÓNG GÓI THÔNG MINH CHO NHÀ MÁY HIỆN ĐẠI

FL-5545TBD không chỉ là một thiết bị đóng gói, mà là:

🚀 Một công cụ tăng tốc sản xuất
📦 Một giải pháp nâng tầm bao bì
💰 Một khoản đầu tư hiệu quả dài hạn


📞 NÂNG CẤP DÂY CHUYỀN NGAY HÔM NAY!

👉 Liên hệ ngay để nhận:
📌 Tư vấn kỹ thuật chi tiết
📌 Báo giá theo nhu cầu thực tế
📌 Giải pháp tích hợp dây chuyền
📌 Hỗ trợ lắp đặt & vận hành tận nơi

💥 FL-5545TBD – NHANH HƠN, GỌN HƠN, HIỆU QUẢ HƠN!


Có thể bạn quan tâm
Máy dán băng keo thùng YUPA-323 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-323

Máy dán băng keo thùng YUPA-323 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-323

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-423 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-423

Máy dán băng keo thùng YUPA-423 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-423

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-523 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-523

Máy dán băng keo thùng YUPA-523 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-523

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-623 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-623

Máy dán băng keo thùng YUPA-623 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-623

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-723 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-723

Máy dán băng keo thùng YUPA-723 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-723

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012 1

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012 2

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400  1

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400  2

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050 1

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050 2

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động RF-1535  1

Máy dán nhãn tự động RF-1535

Máy dán nhãn tự động RF-1535  2

Máy dán nhãn tự động RF-1535

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050 1

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050 2

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2  1

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2  2

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050 1

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050 2

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050

Giá: Liên hệ

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200 1

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200 2

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1 1

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1 2

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E 1

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E 2

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100 1

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100 2

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120 1

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120 2

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050 1

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050 2

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050

Giá: Liên hệ

Máy cuộn nhãn tự dính LH33 1

Máy cuộn nhãn tự dính LH33

Máy cuộn nhãn tự dính LH33 2

Máy cuộn nhãn tự dính LH33

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E 1

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E 2

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD 1

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD 2

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D 1

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D 2

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050 1

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050 2

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16  1

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16  2

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755 1

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755 2

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C  1

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C  2

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T   1

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T   2

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P 1

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P 2

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306  1

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306  2

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330  1

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330  2

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330

Giá: Liên hệ

0902 226 359