Máy hàn mép FL-5545TBC

Máy hàn mép FL-5545TBC

Mã sản phẩm: FL-5545TBC
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ

TP.Hà Nội:

0906 066 638

TP.Hà Nội:

0902 226 358

TP.HCM:

0967 458 568

TP.HCM:

0902 226 359

Thông số sản phẩm

MÁY HÀN MÉP FL-5545TBC – GIẢI PHÁP ĐÓNG GÓI TỐC ĐỘ CAO CHO DÂY CHUYỀN CÔNG NGHIỆP HIỆN ĐẠI

Trong các nhà máy sản xuất quy mô lớn, tốc độ đóng gói và độ ổn định của bao bì không chỉ là yêu cầu kỹ thuật – mà còn là yếu tố quyết định năng suất và lợi nhuận.

Và đó chính là lý do FL-5545TBC được thiết kế:
👉 Tối ưu tốc độ
👉 Chuẩn hóa đường hàn
👉 Tăng hiệu quả dây chuyền đóng gói công nghiệp


🚀 HIỆU SUẤT SIÊU CAO – 15 ĐẾN 30 SẢN PHẨM/PHÚT

⚡ TỐC ĐỘ ĐÁP ỨNG DÂY CHUYỀN LỚN

✔️ 15–30 sản phẩm/phút
✔️ Tốc độ băng tải lên tới 0–20 m/phút
✔️ Hoạt động ổn định trong môi trường sản xuất liên tục

👉 Giúp doanh nghiệp tăng sản lượng đáng kể mà không cần mở rộng nhân sự


🔧 CÔNG NGHỆ HÀN MÉP HIỆN ĐẠI – CHUẨN CÔNG NGHIỆP

📦 HÀN CHẮC – CẮT GỌN – BAO BÌ ĐẸP

✔️ Đường hàn mép chắc chắn, kín tuyệt đối
✔️ Cắt màng mượt, không rách mép
✔️ Thành phẩm đồng đều, thẩm mỹ cao

👉 Đáp ứng tiêu chuẩn bao bì thương mại và xuất khẩu


🧠 THIẾT KẾ CÔNG NGHIỆP – VẬN HÀNH ỔN ĐỊNH

⚙️ KHUNG MÁY CHẮC CHẮN – HOẠT ĐỘNG BỀN BỈ

✔️ Kết cấu máy lớn, ổn định cao
✔️ Phù hợp dây chuyền tốc độ cao
✔️ Giảm rung lắc khi vận hành liên tục

👉 Tăng tuổi thọ máy và giảm chi phí bảo trì


💨 HỆ THỐNG KHÍ NÉN 6.0–8.0 kg/cm²

✔️ Lực ép ổn định
✔️ Đường hàn sắc nét, không lỗi
✔️ Tối ưu hiệu quả co màng


⚡ TỐI ƯU NĂNG SUẤT – GIẢM CHI PHÍ NHÂN CÔNG

✔️ Tự động hóa cao trong đóng gói
✔️ Giảm phụ thuộc lao động thủ công
✔️ Tăng tốc toàn bộ dây chuyền sản xuất

👉 Đây là giải pháp giúp doanh nghiệp “làm nhiều hơn với ít chi phí hơn”


📊 THÔNG SỐ KỸ THUẬT FL-5545TBC

Hạng mục

Thông số

Model

FL-5545TBC

Kích thước máy

1700 × 1000 × 1600 mm

Kích thước đóng gói tối đa

Dài 150–∞ / Rộng + Cao < 400 mm / Cao < 120 mm

Tốc độ đóng gói

15 – 30 sản phẩm/phút

Tốc độ băng tải

0 – 20 m/phút

Nguồn điện

3 pha 380V – 50Hz

Công suất

1.8 kW

Áp suất khí nén

6.0 – 8.0 kg/cm²

Đường ống khí

Φ10 mm

Chiều cao làm việc

850 mm

Màng sử dụng

POF (0.019 – 0.03 mm)

Trọng lượng

290 kg


✨ ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA FL-5545TBC

🚀 1. HIỆU SUẤT CÔNG NGHIỆP CAO

✔️ Tốc độ lên đến 30 sản phẩm/phút
✔️ Phù hợp dây chuyền quy mô lớn
✔️ Hoạt động liên tục ổn định


📦 2. BAO BÌ CHUẨN – NÂNG TẦM SẢN PHẨM

✔️ Đường hàn đẹp, chắc chắn
✔️ Màng co ôm sát sản phẩm
✔️ Tăng giá trị cảm nhận thương hiệu


🔧 3. VẬN HÀNH BỀN BỈ – ÍT HƯ HỎNG

✔️ Khung máy chắc chắn
✔️ Linh kiện công nghiệp ổn định
✔️ Tối ưu cho vận hành dài hạn


💰 4. TIẾT KIỆM CHI PHÍ VẬN HÀNH

✔️ Giảm nhân công đóng gói
✔️ Giảm lỗi bao bì
✔️ Giảm hao hụt vật liệu


🏭 ỨNG DỤNG THỰC TẾ

FL-5545TBC phù hợp cho:

🍱 Thực phẩm – đồ uống
💊 Dược phẩm – thực phẩm chức năng
💄 Mỹ phẩm – chăm sóc cá nhân
📦 Thương mại điện tử – logistics
📚 Văn phòng phẩm – sách
🎁 Đồ tiêu dùng – quà tặng
🔌 Điện tử – linh kiện


💡 VÌ SAO DOANH NGHIỆP NÊN CHỌN FL-5545TBC?

🔥 Tăng tốc dây chuyền sản xuất
📦 Bao bì đẹp – nâng cao giá trị sản phẩm
⚙️ Vận hành ổn định, phù hợp nhà máy lớn
💰 Tối ưu chi phí dài hạn
📈 Tăng khả năng cạnh tranh thị trường


🎯 KẾT LUẬN – GIẢI PHÁP ĐÓNG GÓI CHO NHÀ MÁY HIỆN ĐẠI

FL-5545TBC không chỉ là một máy hàn mép, mà là:

🚀 Một hệ thống tăng tốc sản xuất
📦 Một công cụ chuẩn hóa bao bì
💰 Một giải pháp tối ưu chi phí vận hành


📞 NÂNG CẤP NGAY DÂY CHUYỀN CỦA BẠN!

👉 Liên hệ ngay để nhận:
📌 Tư vấn kỹ thuật chi tiết
📌 Báo giá tốt nhất theo nhu cầu nhà máy
📌 Giải pháp tích hợp dây chuyền đóng gói
📌 Hỗ trợ lắp đặt & vận hành tận nơi

💥 FL-5545TBC – NHANH HƠN, CHẮC HƠN, HIỆU QUẢ HƠN!


Có thể bạn quan tâm
Máy dán băng keo thùng YUPA-323 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-323

Máy dán băng keo thùng YUPA-323 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-323

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-423 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-423

Máy dán băng keo thùng YUPA-423 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-423

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-523 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-523

Máy dán băng keo thùng YUPA-523 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-523

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-623 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-623

Máy dán băng keo thùng YUPA-623 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-623

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng YUPA-723 1

Máy dán băng keo thùng YUPA-723

Máy dán băng keo thùng YUPA-723 2

Máy dán băng keo thùng YUPA-723

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012 1

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012 2

Máy dán nhãn tự động hai đầu dạng băng tải RF-5012

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400  1

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400  2

Máy dán nhãn hai mặt bán tự động RF-400

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050 1

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050 2

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-5050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động RF-1535  1

Máy dán nhãn tự động RF-1535

Máy dán nhãn tự động RF-1535  2

Máy dán nhãn tự động RF-1535

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050 1

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050 2

Máy dán băng keo thùng carton bán tự động YUPA-6050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2  1

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2  2

Máy dán nhãn tự động cho chai nhựa LG-DPS-2

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050 1

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050 2

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050

Giá: Liên hệ

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200 1

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200 2

Máy đóng nắp tốc độ cao kiểu quay RF-200

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1 1

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1 2

Máy dán nhãn chai lọ tự động JF-T1

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E 1

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E 2

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-AT5050E

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100 1

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100 2

Máy dán nhãn tự động hai mặt RF-40100

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120 1

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120 2

Máy dán nhãn tự động hai đầu RF-50120

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050 1

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050 2

Máy dán băng keo thùng carton tự động YUPA-P5050

Giá: Liên hệ

Máy cuộn nhãn tự dính LH33 1

Máy cuộn nhãn tự dính LH33

Máy cuộn nhãn tự dính LH33 2

Máy cuộn nhãn tự dính LH33

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E 1

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E 2

Máy dán băng keo thùng carton 4 cạnh tự động YUPA-P5050E

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD 1

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD 2

Máy dán nhãn chai tròn tự động để bàn HXD

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D 1

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D 2

Máy dán nhãn tự động hai mặt LM-TBJ-D

Giá: Liên hệ

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050 1

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050 2

Máy dán băng keo thùng carton kết hợp đóng đai tự động YUPA-AT5050

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16  1

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16  2

Máy dán nhãn xoay bán tự động LT-AS-P16

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755 1

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755 2

Máy dán thùng 4 cạnh bên YP-755

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C  1

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C  2

Máy dán nhãn 2 mặt chai tròn dẹt màn hình cảm ứng LM-TBJ-C

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T   1

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T   2

Máy dán nhãn cho sản phẩm dạng tròn LT-330T

Giá: Liên hệ

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P 1

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P 2

Máy dán thùng carton tự động GPE-50P

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306  1

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306  2

Máy dán nhãn phẳng và cong LT-T306

Giá: Liên hệ

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330  1

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330  2

Máy dán nhãn ngang dành cho chai tròn LT-330

Giá: Liên hệ

0902 226 359