Bàn mát 1 cánh kính Well-Kool SFR900G1
Mã sản phẩm: SFR900G1
Bảo hành: 12 tháng
Giá: Liên hệ
TP.Hà Nội:
TP.Hà Nội:
TP.HCM:
TP.HCM:
Thông số sản phẩm
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước: Khoảng 900 mm (dài) x 760 mm (rộng) x 800 mm (cao), với kích thước vừa phải, dễ dàng bố trí trong các khu vực bếp có diện tích hạn chế.
- Chất liệu: Thép không gỉ cao cấp, chống ăn mòn, dễ vệ sinh và duy trì được độ bền lâu dài.
Thông số kỹ thuật
- Model: SFR900G1
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 900 x 760 x 800 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P